WEBSITE OF GIANG VIET FOOTBALL CLUB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

WEBSITE OF GIANG VIET FOOTBALL CLUB

LÃNH ĐẠO ĐỘI GIANG VIỆT FC KÍNH CHÚC THÀNH VIÊN ĐỘI BÓNG NĂM MỚI AN KHANG THỊNH VƯỢNG, VẠN SỰ NHƯ Ý - GIANGVIET FC ĐOÀN KẾT - TỰ TIN - CHIẾN THẮNG

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Thông Báo
Để cho chuyến du đấu tại Nha trang vào đầu tháng 6 thành công, yêu câu tất cả thành viên đội bóng nhanh chóng đăng ký tham gia, hạn chót đăng ký 10-5-2014 tại Facebook : GiangVietFC BLĐ Giang Viet FC
Latest topics
» Đường tới khung thành : Khai mở s3 Anh - Premier League
nghỉ hè với worldcup EmptyTue Aug 26, 2014 10:48 am by gauk0j

» iOnline - Chơi game dân gian nhận quà hấp dẫn
nghỉ hè với worldcup EmptyMon Aug 25, 2014 11:42 am by gauk0j

»  [Hot] : Trúng ngay iPhone 5S cùng iOnline
nghỉ hè với worldcup EmptySun Aug 24, 2014 5:56 pm by gauk0j

» Kết quả trận Giang Viet FC - Ngoại Thương FC
nghỉ hè với worldcup EmptyFri Aug 15, 2014 9:00 am by duymanh3689

» Kết quả trận Giang Việt FC - Thái Minh FC
nghỉ hè với worldcup EmptyFri Aug 15, 2014 8:59 am by duymanh3689

» Kết Quả trận GiangViet FC - SaoMai FC
nghỉ hè với worldcup EmptyFri Aug 15, 2014 8:58 am by duymanh3689

» kinh nghiệm cho bạn gái
nghỉ hè với worldcup EmptySat Aug 09, 2014 9:10 am by duymanh3689

» nghỉ hè trôi qua thật nhanh
nghỉ hè với worldcup EmptyFri Aug 08, 2014 8:30 pm by duymanh3689

» Tải game Cờ tướng cho máy tính
nghỉ hè với worldcup EmptyFri Aug 08, 2014 4:43 pm by gauk0j

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

nghỉ hè với worldcup

Go down 
Tác giảThông điệp
duymanh3689

nghỉ hè với worldcup Empty
Bài gửiTiêu đề: nghỉ hè với worldcup   nghỉ hè với worldcup EmptySat Jun 14, 2014 3:23 pm

Về với biển dẩy sóng đây ! Ở TH chỗ nào có đồ ăn ngon ngon và đẹp không nhỉ ?
Mới sáng nghe tin tối qua bạn đột ngột ra đi t ko tin ko thể tin nổi. Hôm trước mới nc vs bạn vẫn như trk đây. Vẫn rất chân thật, bình dị vui tính..... Người tốt sao số phận ngắn ngủi vậy. Yên nghỉ nhé bạn
Đắng lòng, yêu nhau đúg mùa World Cup. Cứ tập xác định là hết mùa Uôn Cắp mới có thể được gặp nhau . Không thể đem bản thân mình đi so sánh với trái bóng đc
Sự thật là Tớ rất gato với những bạn có hàm răng đep!!! Họ có thể tự tin khoe nụ cười tỏa nắng trước m.n và ống kính!! Còn tớ thì chỉ có thể cười mím hoặc chu choe trước ống kính Và khoe nụ cười Tỏa Khói  khiến m.n ngạt thở mà thôi!
Nta nói.. 'Tình bạn đôi khi còn lãg mạn hơn cả ty'.Ừ.tớ cũg thấy thế.. Vì v.đó cũg là lý do mà tớ bỏ cuộc...Sẽ k sốg trog sự chờ đợi & hy vọg nữa. Mà thay vào đó tớ sẽ sốg nhữg ngày mà có cậu là bạn thân.. Qtâm.lo lắg cho tớ như 1đứa e gái. 0k0k. Tốt r. Thanks vì đã đến bên t & là 1ng bạn tốt.
Minh bi lsao tke k pjt.dj xe dap ma kug pj taj nan.nga xog dug day ma k pit ns j.hnay la dam vao xe may.chu oto tkj hnay da gap cac cu.a di da phat van den cua con da den
Thấy bực....Ảnh chụp 360 cả đấy nhưng chẳng sửa cái gì.Mắt giương lên chả to. Mặt đứng chỗ sáng thì trắng.Tự dưng mất hứng oln. Đi ngủ
Đêm qua ngủ mơ, sáng dậy cho đến lúc này vẫn còn cảm thấy hoang mang, lo lắng. Có nhiều chuyện đã xảy ra quá rồi, cầu trời đừng cho nó trở thành hiện thực.Có những thứ, những nhân quả thực sự chỉ muốn gánh lấy một mình thôi
Trước kja j kũg mk đj đâu cũg mk đứa nào bắt nạt hay uất ức cáj j cũg mk nhưg jờ thỳ xao nó thay đổj rồj ko còn nhớ tớj đứa bạn này rồj và mk cũg chẳg còn là j đốj vs nó

nghỉ hè với worldcup
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» nghỉ hè trôi qua thật nhanh
» Lịch thi đấu ngày 28-07-2012
» THỐNG BÁO NGHỈ TẾT NGUYÊN ĐÁN GIÁP NGỌ