WEBSITE OF GIANG VIET FOOTBALL CLUB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

WEBSITE OF GIANG VIET FOOTBALL CLUB

LÃNH ĐẠO ĐỘI GIANG VIỆT FC KÍNH CHÚC THÀNH VIÊN ĐỘI BÓNG NĂM MỚI AN KHANG THỊNH VƯỢNG, VẠN SỰ NHƯ Ý - GIANGVIET FC ĐOÀN KẾT - TỰ TIN - CHIẾN THẮNG

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Thông Báo
Để cho chuyến du đấu tại Nha trang vào đầu tháng 6 thành công, yêu câu tất cả thành viên đội bóng nhanh chóng đăng ký tham gia, hạn chót đăng ký 10-5-2014 tại Facebook : GiangVietFC BLĐ Giang Viet FC
Latest topics
» Đường tới khung thành : Khai mở s3 Anh - Premier League
Khi con trai sống bám EmptyTue Aug 26, 2014 10:48 am by gauk0j

» iOnline - Chơi game dân gian nhận quà hấp dẫn
Khi con trai sống bám EmptyMon Aug 25, 2014 11:42 am by gauk0j

»  [Hot] : Trúng ngay iPhone 5S cùng iOnline
Khi con trai sống bám EmptySun Aug 24, 2014 5:56 pm by gauk0j

» Kết quả trận Giang Viet FC - Ngoại Thương FC
Khi con trai sống bám EmptyFri Aug 15, 2014 9:00 am by duymanh3689

» Kết quả trận Giang Việt FC - Thái Minh FC
Khi con trai sống bám EmptyFri Aug 15, 2014 8:59 am by duymanh3689

» Kết Quả trận GiangViet FC - SaoMai FC
Khi con trai sống bám EmptyFri Aug 15, 2014 8:58 am by duymanh3689

» kinh nghiệm cho bạn gái
Khi con trai sống bám EmptySat Aug 09, 2014 9:10 am by duymanh3689

» nghỉ hè trôi qua thật nhanh
Khi con trai sống bám EmptyFri Aug 08, 2014 8:30 pm by duymanh3689

» Tải game Cờ tướng cho máy tính
Khi con trai sống bám EmptyFri Aug 08, 2014 4:43 pm by gauk0j

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

Khi con trai sống bám

Go down 
Tác giảThông điệp
duymanh3689

Khi con trai sống bám Empty
Bài gửiTiêu đề: Khi con trai sống bám   Khi con trai sống bám EmptyFri Jul 18, 2014 9:49 am

cái loại con trai như mày đéo biết mày sống làm ji nữa,đéo có tiền mà cũng thích thể hiện,nợ nần thì cả đống,có tiền thì đéo trả,dẫn ny đi ăn ốc nóng cơ mà,đéo ngờ theo như những người mà tao biết thi mày phải nợ đến Điện Thoại Panasonic người rồi,còn ai nữa thì chịu,vị chi tổng tất cả lại thì phải mười mấy triệu,riêng of tao mi nợ quy ra tiền mặt đã 6,7 triệu of tao rồi,cái loại mày con chó chứ k phải con ng,tao xem mày có trốn đc lâu k,xem mày có phải cầm mày lên mà khất nợ tao nữa k,đừng lẩn trốn như thế,con trai đàn ông mà như vậy sau rồi mày lm đc cái ji cho xã hội,hay lại 1 thằng rr k tính tiền,lúc mày mượn tiền sao mày ngọt thế,mày khất nợ sao mà 1 a 2 e thế,rồi mày cũng sẽ biết k phải chỉ mình tao đang tìm mày,ra gặp ông già mày mà còn nhiều ng hơn tao tưởng nữa đấy
làm đẹp và chiều chuộng 1 con búp bê Máy in Brother sẽ tốt hơn 1 con vật, càng tốt hơn 1 con người . Vì sẽ ko bị tình trạng chiều quá sinh hư
Mà để học cách chiều ko sinh hư thì khó bome.Muốn nhiệt tình cũng ếu dám.Tại sao đời lại là 1 cơn hãm kéo dài vậy nhỉ ?!Trên đời có cái thứ của nợ nào cân bằng đc vĩnh viễn ko ? Trong 1 khoảnh khắc còn khó nữa làỪ a muốn siêu thoát rồi đấy
sau nay lay dk nguoi chong nhu vay coi nhu het phim. nghe loi TP Link M5350 me qua chi kho vk minh thoai.ck ma k bao ve minh thi kho song vs nha ck lam. Minh Hà . mong sao ck tg lai cua minh k nhu the. hehehe
Mới đi ăn tiệc mừng Mannschaft vô địch về..... vui ơi là vui Mai trả hình cho mọi người sớm ^^ Chúc mọi người ngủ ngon
Bell Hytu E ko biết chi Su Bánh Bều ở xa vay...tuy chi ko có mặt nhưng Màn Hình Samsung em thấy ai cũng nhắc chi hết ^^ nhất chi rồi nha
Biết không anh, em đã mơ thấy anh rất nhiều lần kể từ ngày anh đi để sáng mai nước mắt ướt gốiBiết không anh, hình bóng ngập tràn tâm trí em đến nỗi ở đâu em cũng thấy anh
Ngok Yeu Em nhug con nguoi lan lom voi suong gio don so that tha va chat phat Màn Hình HP ko co noi nao thjch nhu o que.
Hoàng Lê Đức uhm, thực ra tớ muốn khen bạn cao, dáng chuẩn cơ mà nói như thế hơi người, nên mới bày đặt dài dòng thế này thui
Tồ Hoàng Lê Đức ừ.t hiểu.nhưng cái ảnh chụp mỗi mặt mà bạn khen tớ cao với dáng chuẩn thì Loa Microlab tớ cứ phải thanh minh

Khi con trai sống bám
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 26/07 mong muốn bình an đến với trái đất
» Video Clip: Sunderland – Arsenal: Trái đắng (Vòng 1/8 FA Cup)
» Cuộc sống quá khứ và hiện tại