WEBSITE OF GIANG VIET FOOTBALL CLUB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

WEBSITE OF GIANG VIET FOOTBALL CLUB

LÃNH ĐẠO ĐỘI GIANG VIỆT FC KÍNH CHÚC THÀNH VIÊN ĐỘI BÓNG NĂM MỚI AN KHANG THỊNH VƯỢNG, VẠN SỰ NHƯ Ý - GIANGVIET FC ĐOÀN KẾT - TỰ TIN - CHIẾN THẮNG

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Thông Báo
Để cho chuyến du đấu tại Nha trang vào đầu tháng 6 thành công, yêu câu tất cả thành viên đội bóng nhanh chóng đăng ký tham gia, hạn chót đăng ký 10-5-2014 tại Facebook : GiangVietFC BLĐ Giang Viet FC
Latest topics
» Đường tới khung thành : Khai mở s3 Anh - Premier League
26/07 mong muốn bình an đến với trái đất EmptyTue Aug 26, 2014 10:48 am by gauk0j

» iOnline - Chơi game dân gian nhận quà hấp dẫn
26/07 mong muốn bình an đến với trái đất EmptyMon Aug 25, 2014 11:42 am by gauk0j

»  [Hot] : Trúng ngay iPhone 5S cùng iOnline
26/07 mong muốn bình an đến với trái đất EmptySun Aug 24, 2014 5:56 pm by gauk0j

» Kết quả trận Giang Viet FC - Ngoại Thương FC
26/07 mong muốn bình an đến với trái đất EmptyFri Aug 15, 2014 9:00 am by duymanh3689

» Kết quả trận Giang Việt FC - Thái Minh FC
26/07 mong muốn bình an đến với trái đất EmptyFri Aug 15, 2014 8:59 am by duymanh3689

» Kết Quả trận GiangViet FC - SaoMai FC
26/07 mong muốn bình an đến với trái đất EmptyFri Aug 15, 2014 8:58 am by duymanh3689

» kinh nghiệm cho bạn gái
26/07 mong muốn bình an đến với trái đất EmptySat Aug 09, 2014 9:10 am by duymanh3689

» nghỉ hè trôi qua thật nhanh
26/07 mong muốn bình an đến với trái đất EmptyFri Aug 08, 2014 8:30 pm by duymanh3689

» Tải game Cờ tướng cho máy tính
26/07 mong muốn bình an đến với trái đất EmptyFri Aug 08, 2014 4:43 pm by gauk0j

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

26/07 mong muốn bình an đến với trái đất

Go down 
Tác giảThông điệp
duymanh3689

26/07 mong muốn bình an đến với trái đất Empty
Bài gửiTiêu đề: 26/07 mong muốn bình an đến với trái đất   26/07 mong muốn bình an đến với trái đất EmptySat Jul 26, 2014 11:12 am

Muốn cố gắng để cho cuộc sống tốt hơn mà sao k hiểu. Công việc, quan hệ lúc nào cũg muốn tốt nhưg kái nào cũg dở. Đc kái này thì mất kái kia. Khó chịu. Có cái gì đấy tức nghẹn. Biết làm sao được đây...
Hình như Quang có điều muốn nói cứ ngập ngùng rồi thôi và có lẽ quang ko biết rằng nhà anh ấy đang chờ đợi Máy fax Panasonic nhận từ quang 1 lời xin lỗi sao quang vẫn chưa nói cứ tiếp tục vậy hoài thì ai sẽ là người đầu tiên xin lỗi thay... hay là ba má quang hãy đến xin lỗi thay đi cho để chắc chắn ba má quang hãy đến ngay lúc này.... nói cho họ nghe 1 câu thôi 1 năm 2 lỗi anh chị có thể thứ tha nếu câu trả lời là có quang hãy cứ yên tâm ngay đi cả lớp c2 đã chờ đợi giây phút ấy cũng từ lâu lắm rồi và Nam Baby xin chúc...... rằng em sẽ...... mắn may trở về
Quỳnh Hót ừ cái loại ăn k ns có ấy mà từ xưa tới nay c chư ọi đụng đến pmej ai nếu k dug den pme c.the ma han dam ns lao
Trần Thị Ngọc Hà Vâng...sáng chủ nhật em và anh Dũng đi đón chị ạ...2 con lợn đấy mà vào Máy in Canon đây anh Dũng bao nghỉ đưa bọn nó đi Vũng Tàu chơi. Nam béo đang sắp thi đội tuyển toán nên ko đi đc..dì chú bận nên ko vào đc...cho 2 thằng đi thôi chị ạ..hihi.
Pupu Mập Thai lan thich xem the loai ve am nhac..tuc la trog phin co kem ca am nhac.cuc hay.cuc yeu luon. Ma thoi ca nha ngu ngoan.Ps : mai con sap sep hanh ly len duog ve que thuc hien ke hoach
Cua Cua chỉ có a với giữ dc lời hứa ảnh bìa của a dù ntn thì đúng 1 năm a với thay thôi sau này nhớ Nguồn Huntkey đưa đón con a đi học là dc rồi. ay la cô vẫn nhớ là dc rồi hi vọng la sau này cô giữ lời hứa
Cá Xấu Đầm Lầy · Works at Hà Nội Phố Coi lại video và để ý đa phần ng da màu có cách nhìn khác vs ng da trắng về ếch oi. Có thế là sự phân biệt chủng tộc, hay là do màu sắc. Đại khái là có vấn đề
Dâu Tây Đen sao đám cưới toàn uống nc chè thế này kaka ?? lạ thật thế này thì tiết kiệm Màn Hình Samsung đc khoản lớn đấy !! dự đám cưới em cũng chỉ ms khách uống chè thôi ... nhà tớ có cả đồi chè tươi haha
có thể do mấy nhà khoa học nhân giống dựa trên gen lấy từ các mẫu vật khũng long cổ! Có sau đó nhân bản mà cho con nào đó vd như tê giác mang thai dùm
nếu nó là thật thì không dễ gì ôm nó dễ như vậy, bản năng nó sẽ dẫy dụa. chỉ mỗi cái đầu Loa Microlab nhút nhích...để ý 1 tý là sẽ thấy rỏ. mỗi khi có người đụng vào đầu thì lắc mạnh nhìn rất ảo. E xin khẳng định với các bác là "GIẢ" chắc...ai có xem mua rối...điều khiển = tay thì sẽ hiểu cách nó di chuyển cái đầu...chân thì đơ ra...!!
trời ơi con này của em nó nặng 50,6 kg dài 70cm ấy mà tối qua em đi chơi dắt nó đj mà nó bị tuột xích. ai bắt đc đem về cho em em hậu tạ 1 quả trứng của nó
khủng long ba sừng thuộc loại to lớn nặng tới mấy tấn.60 triệu năm trc do thiên thạch va vào trái đất nên làm điều kiện sống của chúng thay đổi chủ yếu là thức ăn và nhiệt độ môi trường.chỉ có những động vật bé như côn trùng và loại gặm nhấm ms thik nghi dc còn các loài to thì tuyệt chủng hết rồi.........mà con khủng long này bé thế chắc chắn ms sinh ra khoảng tuần.vậy mẹ nó đâu(chẳng phải đã mọt xương rồi sao

26/07 mong muốn bình an đến với trái đất
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lịch thi đấu Thứ Bảy ngày 22/3/2014
» Khi con trai sống bám
» Video Clip: Sunderland – Arsenal: Trái đắng (Vòng 1/8 FA Cup)
» CHIẾN BINH
» Bài bình luận kết quả ngày 21/07